Bát sen gắn tường TOTO TBW07002A Tròn 250mm Dòng G
Giá gốc là: 9.790.000 ₫.8.224.000 ₫Giá hiện tại là: 8.224.000 ₫. 16%
Giao hàng siêu tốc
cam kết chính hãng
Chiết khấu hấp dẫn
Thanh toán đơn giản
Mô tả
Thông tin bát sen gắn tường TOTO TBW07002A
- Mã sản phẩm: TBW07002A
- Tên sản phẩm: Bát sen tròn gắn tường
- Kích thước: 250 mm
- Dáng vuông
- Áp lực nước: 0.05 ~ 0.75 MPa
- Thiết kế sang trọng hiện đại
- Công nghệ mat-xa sen tắm: Comfort Wave
- Công nghệ an toàn chống rơi.
- Lớp mạ bền vững với thời gian
- Dễ dàng lắp đặt, sử dụng
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Bảo hành: 2 năm
Bản vẽ bát sen tắm TBW 07002A TOTO gắn tường 250 mm