Vòi Lavabo TOTO TLG01304V Nóng Lạnh Cổ Cao
Giá gốc là: 5.850.000 ₫.4.815.000 ₫Giá hiện tại là: 4.815.000 ₫. 18%
Giao hàng siêu tốc
cam kết chính hãng
Chiết khấu hấp dẫn
Thanh toán đơn giản
Mô tả
Thông số vòi chậu gật gù TOTO TLG01304V GO nóng lạnh
(bao gồm bộ xả, không gồm ống thải chữ P)
- Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Lớp mạ: Nickel Chrome
- Xuất xứ : Việt Nam
Tính năng vòi lavabo TOTO TLG01304 V
- Thiết kế hiện đại hài hòa với dòng sản phẩm GO
- Lớp mạ bền vững với thời gian
- Thân van bằng đồng thau
- Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
Bản vẽ kỹ thuật vòi TOTO TLG 01304V