Vòi Lavabo TOTO TLG04304V Nóng Lạnh Cổ Cao
Giá gốc là: 4.170.000 ₫.3.433.000 ₫Giá hiện tại là: 3.433.000 ₫. 18%
Giao hàng siêu tốc
cam kết chính hãng
Chiết khấu hấp dẫn
Thanh toán đơn giản
Mô tả
Thông số vòi chậu gật gù TOTO TLG04304V nóng lạnh
- Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Lớp mạ: Nickel Chrome
- Xuất xứ: Việt Nam
- Bao gồm chặn xả, không gồm ống thải chữ P
Tính năng vòi lavabo TOTO TLG04304 V
- Thiết kế hiện đại hài hòa với dòng sản phẩm GA Series
- Lớp mạ bền vững với thời gian
- Thân van bằng đồng thau
- Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
Bản vẽ vòi nước TOTO nóng lạnh TLG 04304V