Vòi Lavabo TOTO TLG04307V Nóng Lạnh Cổ Cao
Giá gốc là: 4.770.000 ₫.3.932.000 ₫Giá hiện tại là: 3.932.000 ₫. 18%
Giao hàng siêu tốc
cam kết chính hãng
Chiết khấu hấp dẫn
Thanh toán đơn giản
Mô tả
Thông số vòi chậu gật gù TOTO TLG04307V nóng lạnh
- Mã sản phẩm: TLG04307V
- Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Chất liệu: Đồng
- Lớp mạ: Nickel Chrome
- Xuất xứ: Việt Nam
- Có thể dùng với ống thải nước chữ P: TVLF401
- Sản phẩm bao gồm bộ xả, không gồm ống thải chữ P
Tính năng vòi chậu rửa mặt TOTO TLG04307 V
- Thiết kế hiện đại hài hòa với dòng sản phẩm GA Series
- Lớp mạ bền vững với thời gian
- Thân van bằng đồng thau
- Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
Bản vẽ kỹ thuật vòi nước TOTO nóng lạnh TLG 04307V